METECH Zazzabi Data Logger

Takaitaccen Bayani:

Mai rikodin zafin jiki na PDF/CSV;
Yi rikodin canje-canjen yanayin zafi a cikin akwati yayin jigilar kaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Kamfaninmu yana da rikodin zafin jiki na PDF / CSV na lokaci ɗaya, mai rikodin zazzabi na bluetooth, ainihin lokacin zafin jiki da yanayin zafi firikwensin haske da sauransu, bisa ga abokin ciniki yana buƙatar samarwa abokan ciniki ingantaccen inganci, ingantaccen mafita.

Ana iya yin shi don yanayin zafi na ainihin lokacin, zafi da saka idanu na wuri, su ne na'urorin da za a iya zubar da su da aka ƙayyade don jigilar abinci na ƙasa da ƙasa.

Tare da aikin maɓalli ɗaya kawai, suna da sauƙin tura su.Yayin da suke aiki, zaku iya bin duk yanayin zafi, zafi da bayanin wurin jigilar kaya akan layi ta kowane mai binciken gidan yanar gizo.

Hakanan kuna iya yin rajista tare da tsarin mu na kan layi don sarrafa jigilar kaya da yawa, kula da duk tarihi da yin haɗin gwiwa tare da abokan hulɗa.

Halayen Samfur

a.Zazzabi, danshi da wuri
b.Real-lokaci da kuma zubarwa
c.Bin bayanan kan layi 24/7
d.Sanarwar faɗakarwa dangane da zafin jiki da wuri
e.Yi rahoto a cikin Excel ko PDF akwai
f.Hanyar sadarwa mai jituwa tsakanin ƙasashe sama da 200

Ƙididdiga na Fasaha

Cibiyar sadarwa: Cellular 850/900/1800/1900 MHz GSM
Rayuwar Baturi:
Aiki na kwanaki 15 tare da zafin jiki, zafi da ma'aunin wurin da aka ruwaito a tazarar mintuna 15
Ayyukan kwanaki 60 tare da zafin jiki, zafi da ma'aunin wuri da aka ruwaito a tazara na 60 min
LED: Blue don aiki, Ja don ƙararrawa
Girman: 53 mm x 85 mm x 16 mm
Nauyi: 0.25 lbs (110 g)
SIM: Ciki mai ciki
Zurfin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa ) 12,000, rikodin madauki, an sake rubutawa
Yanayin zafin jiki: -20 ° C zuwa + 60 ° C aiki, -20 ° C zuwa + 60 ° C ajiya
Daidaiton yanayin zafi: ± 0.5°C (-10~+60°C), ±2°C (Sauran kewayon)
Yanayin zafi: 0% zuwa 99% aiki, 0% zuwa 99% ajiya, rashin sanyaya
Humidity: daidaito ± 5% (20% ~ 80%), ± 8% (sauran kewayon)
Sabis na wuri: Matsayin tashar tushe na LBS
Amincewa: FCC, UL, RoHs, CE, Kayan ingancin Abinci (ABS)

Aikace-aikace

1. Danna maɓallin kawai don farawa
Ayyukan maɓalli ɗaya
Babu kudin horo

2. Haɗa zuwa kowane wurin kunshin kaya
IP67 kariya
Kunshin darajar abinci
Slim & karami

3. Rahoton da aka samar ta atomatik lokacin da aka haɗa su zuwa PC

Hanyar aikace-aikace

1.Na farko, buɗe akwatin kuma ɗora amfanin gona a cikin akwatin.
2. Sanya lambobi akan amfanin gona.
3.Rufe akwatin.
NOTE: Ana amfani da samfurin bayan girbi da kuma kafin sufuri da ajiya.Zai fi kyau a fara kwantar da amfanin gona.

Please feel free to contact us for any more information: info@spmbio.com

METECH temperature data logger (1)
METECH temperature data logger (1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KAYANE masu alaƙa